Jumamosi, 22 Julai 2017




KAZI ZA MIKONO NA SANAA ZETU


                     Bado tunayo fursa ya kufanya sanaa kuwa sehemu muhimu ya maisha , hii ni kutokana na ukweli kwamba sanaa ina tupatia utambulisho wenye kutupa thamani yetu kama Waafrika ,sanaa inatupa kuupenda na kuuenzi utashi wetu, lakini zaidi sana inatupa fursa ya kujipatia kipato (pesa) hasa pale watu wanapo hataji kushiriki kazi zetu za mikono.

                     Zipo kazi mbalimbali za mikono za kisanaa ambazo zinaweza kuwa fursa ya kibiashara, kazi hizo zinaweza kufanywa na watu wa jinsia zote yaani wanawake na wanaume, kazi hizo ni kama vile,    
                      1.Kushona hereni za shanga
               
                      2.Kushona kacha za mkononi za mitindo mbalimbali

                      3.Cheni za shingoni za mitindo mbalimbali. nk

                   



NAMNA YA KUTENGENEZA NA NAMNA YA KUPATA MATERIALS
wasiliana nami kwa namba 
0766697211        au      0655210331     
 Paul Martin Mbeho

Maoni 1 :

  1. Kwa maoni na ushauri usiache kutuandikia ,asante kwa kupitia chapisho letu

    JibuFuta

International local by Stamina ft Bill Nass

Download wimbo wa international locall by Stamina ft Bill Nass                                                        Download